Gbo
Nígbà Tí Ìṣòro Bá Wá, Tí O Kò Sí Mọ́ Ohun Tó Ṣe

Wọ́n dúró níbẹ̀, wọ́n ń bẹ̀rù gidigidi. Ọba náà, gbogbo àwọn ọkùnrin, àwọn aya wọn àti àwọn ọmọ kékeré Juda dúró níwájú Ọlọ́run, wọ́n sì ké pé kó gba wọn là! Ìtàn yìí wà nínú ìwé Bíbélì Kejì Kíróníkà. Ọgọ̀rọ̀ọ̀rọ̀ ọ̀tá ń bọ́ sí wọn, wọ́n kò ní agbára láti dá wọn dúró. Wọ́n bẹ Ọlọ́run pé kó tọ́ka ọ̀nà fún wọn: “A kò ní agbára lòdì sí ọ̀tá ńlá yìí tó ń bọ́ wa. A kò mọ ohun tá a lè ṣe, ṣùgbọ́n ojú wa wà lórí Rẹ.”